ACAD อาจารย์ที่ปรึกษาหมู่เรียน ������������������������������������������������������������������
จำนวนข้อมูล 89 รายการ
ลำดับ ประเภท ปริญญา สาขา หมู่เรียน อาจารย์ที่ปรึกษาหมู่เรียน
1 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) อุตสาหกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) 621327100 อาจารย์ภุมรินทร์ ทวิชศรี
2 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) อุตสาหกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) 631327100 อาจารย์กันยารัตน์ เอกเอี่ยม
3 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) อุตสาหกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) 641327100 อาจารย์องอาจ ทับบุรี
4 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิทยาศาสตรบัณฑิต อิเล็กทรอนิกส์สื่อสารและคอมพิวเตอร์ 581227701 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนพร พยอมใหม่
5 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิทยาศาสตรบัณฑิต อิเล็กทรอนิกส์สื่อสารและคอมพิวเตอร์ 591227701 อาจารย์ ดร.โยษิตา เจริญศิริ
6 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิทยาศาสตรบัณฑิต อิเล็กทรอนิกส์สื่อสารและคอมพิวเตอร์ 601227701 อาจารย์เฉลิมพล แก้วเทพ
7 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิทยาศาสตรบัณฑิต อิเล็กทรอนิกส์สื่อสารและคอมพิวเตอร์ 611227700 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุมพล ปทุมมาเกษร
8 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม 581228601 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วุฒิชัย วิถาทานัง
9 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม 591228601 อาจารย์จุฑามาศ เถียรเวช
10 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิทยาศาสตรบัณฑิต ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม 601228601 อาจารย์วิศวรรธน์ พัชรวิชญ์
11 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิทยาศาสตรบัณฑิต ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม 611228600 ผู้ช่วยศาสตราจารย์เศกพร ตันศรีประภาศิริ
12 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิทยาศาสตรบัณฑิต ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม 621228600 อาจารย์ธนัง ชาญกิจชัญโญ
13 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิทยาศาสตรบัณฑิต ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม 631228600 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วุฒิชัย วิถาทานัง
14 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิทยาศาสตรบัณฑิต ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม 641228600 อาจารย์จุฑามาศ เถียรเวช
15 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ 601229301 อาจารย์ศิริวรรณ พลเศษ
16 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ 611229300 อาจารย์ธนรัตน์ ชวพันธุ์
17 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ 621229300 อาจารย์ว่าที่ร้อยตรีกิตติศักดิ์ วาดสันทัด
18 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ 631229300 อาจารย์ปรัชญ์ ใจกว้าง
19 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ 641229300 อาจารย์วีระพงศ์ ทองสา
20 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมอัตโนมัติ 581229601 อาจารย์ว่าที่ร้อยตรีกิตติศักดิ์ วาดสันทัด
21 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมอัตโนมัติ 591229601 อาจารย์นภัสดล สิงหะตา
22 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรม 581250101 อาจารย์องอาจ ทับบุรี
23 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรม 591250101 อาจารย์กันยารัตน์ เอกเอี่ยม
24 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรม 581250201 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประจบ ดีบุตร
25 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรม 581250301 อาจารย์จิรัญญา โชตยะกุล
26 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรม 591250301 อาจารย์จิรัญญา โชตยะกุล
27 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรม 581250401 รองศาสตราจารย์ ดร.วัชระ เพิ่มชาติ
28 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรม 581250402 รองศาสตราจารย์จิราภรณ์ เบญจประกายรัตน์
29 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรม 601250601 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประจบ ดีบุตร
30 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรม 611250600 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประจบ ดีบุตร
31 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรม 621250600 --
32 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 601250701 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประภาวรรณ แพงศรี
33 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 601250702 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประภาวรรณ แพงศรี
34 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 611250700 อาจารย์ ดร.ริศภพ ตรีสุวรรณ
35 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 621250700 อาจารย์ภัทราภรณ์ เหนือศรี
36 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 631250700 อาจารย์จิรัญญา โชตยะกุล
37 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 641250700 อาจารย์ ดร.ชุติกาญจน์ สุพพัตเวช
38 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา 601250801 อาจารย์โชติกาญจน์ ราชกรม
39 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา 611250800 อาจารย์อิศเรศ กะการดี
40 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา 621250800 อาจารย์สุธาสินี อินตุ้ย
41 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา 631250800 อาจารย์โชติกาญจน์ ราชกรม
42 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา 641250800 อาจารย์ธันยารัตน์ เสถียรนาม
43 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมเครื่องกล 601250901 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษฎางค์ ศุกระมูล
44 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมเครื่องกล 611250900 ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัญลักษณ์ กิ่งทอง
45 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมเครื่องกล 621250900 รองศาสตราจารย์ ดร.วัชระ เพิ่มชาติ
46 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมเครื่องกล 631250900 รองศาสตราจารย์ ดร.วัชระ เพิ่มชาติ
47 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมเครื่องกล 641250900 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษฎางค์ ศุกระมูล
48 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีอุตสาหกรรม 641251100 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรวิกา ศรีทอง
49 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) อุตสาหกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) 622327100 อาจารย์ธีรนนท์ ไชยคุณ
50 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) อุตสาหกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) 632327100 อาจารย์ศิลปชัย กลิ่นไกล
51 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) อุตสาหกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) 642327100 อาจารย์ธีรนนท์ ไชยคุณ
52 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิทยาศาสตรบัณฑิต อิเล็กทรอนิกส์สื่อสารและคอมพิวเตอร์ 592227701 อาจารย์เฉลิมพล แก้วเทพ
53 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิทยาศาสตรบัณฑิต อิเล็กทรอนิกส์สื่อสารและคอมพิวเตอร์ 602227701 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุมพล ปทุมมาเกษร
54 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิทยาศาสตรบัณฑิต อิเล็กทรอนิกส์สื่อสารและคอมพิวเตอร์ 602227702 อาจารย์ ดร.โยษิตา เจริญศิริ
55 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิทยาศาสตรบัณฑิต อิเล็กทรอนิกส์สื่อสารและคอมพิวเตอร์ 612227700 อาจารย์ ดร.โยษิตา เจริญศิริ
56 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ 602229301 อาจารย์ศิริวรรณ พลเศษ
57 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ 602229302 อาจารย์ไกรศักดิ์ โพธิ์ทองคำ
58 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ 612229300 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทิดศักดิ์ อินทโชติ
59 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ 622229300 อาจารย์ว่าที่ร้อยตรีกิตติศักดิ์ วาดสันทัด
60 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ 632229300 อาจารย์ปรัชญ์ ใจกว้าง
61 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ 642229300 อาจารย์วีระพงศ์ ทองสา
62 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมอัตโนมัติ 582229601 อาจารย์ว่าที่ร้อยตรีกิตติศักดิ์ วาดสันทัด
63 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมอัตโนมัติ 592229601 อาจารย์วิชวุธ บุญญานุกูล
64 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมอัตโนมัติ 592229602 อาจารย์นภัสดล สิงหะตา
65 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรม 592250301 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประภาวรรณ แพงศรี
66 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรม 592250302 อาจารย์พัชรนันท์ กิติสุนทรวงศ์
67 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรม 612250600 ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุวิทย์ ฉุยฉาย
68 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 602250701 อาจารย์จิรัญญา โชตยะกุล
69 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 602250702 อาจารย์จิรัญญา โชตยะกุล
70 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 612250700 อาจารย์ ดร.ริศภพ ตรีสุวรรณ
71 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 622250700 อาจารย์ภัทราภรณ์ เหนือศรี
72 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 632250700 อาจารย์จิรัญญา โชตยะกุล
73 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 642250700 อาจารย์ ดร.ชุติกาญจน์ สุพพัตเวช
74 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา 602250801 อาจารย์ศัลย์ชัย ใจสมุทร
75 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา 612250800 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธราพงษ์ พัฒนศักดิ์ภิญโญ
76 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา 622250800 อาจารย์ศัลย์ชัย ใจสมุทร
77 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา 632250800 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธราพงษ์ พัฒนศักดิ์ภิญโญ
78 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา 642250800 อาจารย์ภัทรชัย พงศ์โสภา
79 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมเครื่องกล 602250901 ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัญลักษณ์ กิ่งทอง
80 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมเครื่องกล 602250902 ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัญลักษณ์ กิ่งทอง
81 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมเครื่องกล 612250900 อาจารย์วทัญญู พนังนุวงศ์
82 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมเครื่องกล 622250900 รองศาสตราจารย์จิราภรณ์ เบญจประกายรัตน์
83 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมเครื่องกล 632250900 อาจารย์วิษณุ ภูเก้าแก้ว
84 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมเครื่องกล 642250900 รองศาสตราจารย์ ดร.วัชระ เพิ่มชาติ
85 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีอุตสาหกรรม 632251100 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรวิกา ศรีทอง
86 บัณฑิตศึกษา (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิทยาศาสตรมหาบัณฑิต การจัดการเทคโนโลยี 60B551001 รองศาสตราจารย์ ดร.เบญจลักษณ์ เมืองมีศรี
87 บัณฑิตศึกษา (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิทยาศาสตรมหาบัณฑิต การจัดการเทคโนโลยี 61B551001 รองศาสตราจารย์ ดร.เบญจลักษณ์ เมืองมีศรี
88 บัณฑิตศึกษา (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิทยาศาสตรมหาบัณฑิต การจัดการเทคโนโลยี 62B551001 รองศาสตราจารย์ ดร.เบญจลักษณ์ เมืองมีศรี
89 บัณฑิตศึกษา (เต็มเวลาจันทร์-อาทิตย์) วิทยาศาสตรมหาบัณฑิต การจัดการเทคโนโลยี 63B551001 รองศาสตราจารย์ ดร.เบญจลักษณ์ เมืองมีศรี