header

  
ac_co_teacher อาจารย์ที่ปรึกษาหมู่เรียน ������������������������������������������������������������������
จำนวนข้อมูล 48 รายการ
ลำดับ ประเภท ปริญญา สาขา หมู่เรียน อาจารย์ที่ปรึกษาหมู่เรียน
1 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิทยาศาสตรบัณฑิต อิเล็กทรอนิกส์สื่อสารและคอมพิวเตอร์ 581227701 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนพร พยอมใหม่
2 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิทยาศาสตรบัณฑิต อิเล็กทรอนิกส์สื่อสารและคอมพิวเตอร์ 591227701 อาจารย์ ดร.โยษิตา เจริญศิริ
3 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิทยาศาสตรบัณฑิต อิเล็กทรอนิกส์สื่อสารและคอมพิวเตอร์ 601227701 อาจารย์เฉลิมพล แก้วเทพ
4 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม 581228601 อาจารย์ ดร.วุฒิชัย วิถาทานัง
5 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม 591228601 อาจารย์จุฑามาศ เถียรเวช
6 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิทยาศาสตรบัณฑิต ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม 601228601 อาจารย์วิศวรรธน์ พัชรวิชญ์
7 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิทยาศาสตรบัณฑิต ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม 611228600 --
8 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ 601229301 อาจารย์ศิริวรรณ พลเศษ
9 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ 611229300 --
10 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมอัตโนมัติ 581229601 อาจารย์ว่าที่ร้อยตรีกิตติศักดิ์ วาดสันทัด
11 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมอัตโนมัติ 591229601 อาจารย์นภัสดล สิงหะตา
12 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมกลุ่มวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า 581250101 อาจารย์องอาจ ทับบุรี
13 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมกลุ่มวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า 591250101 อาจารย์กันยารัตน์ เอกเอี่ยม
14 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมกลุ่มวิชาวิศวกรรมการผลิต 581250201 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประจบ ดีบุตร
15 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมกลุ่มวิชาวิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 581250301 อาจารย์จิรัญญา โชตยะกุล
16 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมกลุ่มวิชาวิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 591250301 อาจารย์จิรัญญา โชตยะกุล
17 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมกลุ่มวิชาวิศวกรรมเครื่องกล 581250401 รองศาสตราจารย์ ดร.วัชระ เพิ่มชาติ
18 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมกลุ่มวิชาวิศวกรรมเครื่องกล 581250402 รองศาสตราจารย์จิราภรณ์ เบญจประกายรัตน์
19 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรม 601250601 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประจบ ดีบุตร
20 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรม 611250600 --
21 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 601250701 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประภาวรรณ แพงศรี
22 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 601250702 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประภาวรรณ แพงศรี
23 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 611250700 --
24 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา 601250801 อาจารย์โชติกาญจน์ ราชกรม
25 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมเครื่องกล 601250901 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษฎางค์ ศุกระมูล
26 ภาคปกติ (มหาวิทยาลัย) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมเครื่องกล 611250900 --
27 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิทยาศาสตรบัณฑิต อิเล็กทรอนิกส์สื่อสารและคอมพิวเตอร์ 592227701 อาจารย์เฉลิมพล แก้วเทพ
28 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิทยาศาสตรบัณฑิต อิเล็กทรอนิกส์สื่อสารและคอมพิวเตอร์ 602227701 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนพร พยอมใหม่
29 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิทยาศาสตรบัณฑิต อิเล็กทรอนิกส์สื่อสารและคอมพิวเตอร์ 602227702 อาจารย์ ดร.โยษิตา เจริญศิริ
30 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิทยาศาสตรบัณฑิต อิเล็กทรอนิกส์สื่อสารและคอมพิวเตอร์ 612227700 อาจารย์ ดร.โยษิตา เจริญศิริ
31 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ 602229301 อาจารย์ศิริวรรณ พลเศษ
32 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ 602229302 อาจารย์ไกรศักดิ์ โพธิ์ทองคำ
33 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ 612229300 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทิดศักดิ์ อินทโชติ
34 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมอัตโนมัติ 582229601 อาจารย์ว่าที่ร้อยตรีกิตติศักดิ์ วาดสันทัด
35 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมอัตโนมัติ 592229601 อาจารย์วิชวุธ บุญญานุกูล
36 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมอัตโนมัติ 592229602 อาจารย์นภัสดล สิงหะตา
37 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมกลุ่มวิชาวิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 592250301 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประภาวรรณ แพงศรี
38 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมกลุ่มวิชาวิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 592250302 อาจารย์พัชรนันท์ กิติสุนทรวงศ์
39 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) เทคโนโลยีบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรม 612250600 ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุวิทย์ ฉุยฉาย
40 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 602250701 อาจารย์จิรัญญา โชตยะกุล
41 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 602250702 อาจารย์จิรัญญา โชตยะกุล
42 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม 612250700 อาจารย์ ดร.ริศภพ ตรีสุวรรณ
43 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา 602250801 อาจารย์ศัลย์ชัย ใจสมุทร
44 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา 612250800 อาจารย์ธราพงษ์ พัฒนศักดิ์ภิญโญ
45 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมเครื่องกล 602250901 ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัญลักษณ์ กิ่งทอง
46 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมเครื่องกล 602250902 ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัญลักษณ์ กิ่งทอง
47 ภาคพิเศษ (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต เทคโนโลยีวิศวกรรมเครื่องกล 612250900 อาจารย์วทัญญู พนังนุวงศ์
48 บัณฑิตศึกษา (มหาวิทยาลัย ส-อ) วิทยาศาสตรมหาบัณฑิต การจัดการเทคโนโลยี 60B551001 รองศาสตราจารย์ ดร.เบญจลักษณ์ เมืองมีศรี