คณะวิทยาการจัดการ


ปริญญา/สาขา ชื่อ-สกุล อาจารย์ประจำหลักสูตร
ศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการท่องเที่ยว
อาจารย์จุรีรัตน์ หนองหว้า ประธาน
อาจารย์ ดร.รัตนา สีดี กรรมการ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์เจษฎา ความคุ้นเคย กรรมการ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประพันธ์พงษ์ ชิณพงษ์ กรรมการ
อาจารย์ปวริศา เลิศวิริยะประสิทธิ์ กรรมการและเลขานุการ
บริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการทั่วไป
อาจารย์ ดร.มนสิชา อนุกูล ประธาน
อาจารย์ศิริวรรณ คำดี กรรมการ
อาจารย์คณิต เรืองขจร (ศูนย์สระแก้ว) กรรมการ
อาจารย์นุสรา ไชยสาลี (ศูนย์สระแก้ว) กรรมการ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์วรพจน์ บุษราคัมวดี กรรมการ
อาจารย์พวงเพชร สุขประเสริฐ กรรมการ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริพงษ์ ฐานมั่น กรรมการและเลขานุการ
อาจารย์กีรฉัตร วันช่วย(ศูนย์สระแก้ว) ประธาน
อาจารย์พรรณี พิมพ์โพธิ์(ศูนย์สระแก้ว) กรรมการ
อาจารย์รังสรรค์ ลีเบี้ยว(ศูนย์สระแก้ว) กรรมการและเลขานุการ
บริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
อาจารย์ศรินธร ไชยรัตน์ ประธาน
อาจารย์ ดร.ธันยธร ติณภพ กรรมการ
อาจารย์อัญชลี เยาวราช กรรมการ
อาจารย์ธันย์นิชา วิโรจน์รุจน์ กรรมการ
อาจารย์ ร.ต.สมชาย ประกิตเจริญสุข กรรมการและเลขานุการ
บริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
อาจารย์ปริญ วีระพงษ์ ประธาน
อาจารย์พิชญ์ณี ตีรณากรณ์ กรรมการ
อาจารย์ถิรนันท์ ทิวาราตรีวิทย์ กรรมการ
อาจารย์กิตินันธ์ มากปรางค์ กรรมการ
อาจารย์ธนิษนันท์ จันทร์แย้ม กรรมการและเลขานุการ
บริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการบริหารธุรกิจ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชวาลา ละวาทิน ประธาน
อาจารย์ ดร.วรีรัตน์ สัมพัทธ์พงศ์ กรรมการ
อาจารย์อุบล ไม้พุ่ม กรรมการ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิกรานต์ เผือกมงคล กรรมการ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิภาวดี ทูปิยะ กรรมการ
อาจารย์ภัทรภร พุฒพันธ์ กรรมการ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุจิราภรณ์ ฟักจันทร์ กรรมการ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภิญญาพัชญ์ นาคภิบาล กรรมการ
อาจารย์นิรินธนา บุษปฤกษ์ กรรมการและเลขานุการ
บัญชีบัณฑิต สาขาวิชาการบัญชี
อาจารย์ดวงมณี ชักนำ ประธาน
อาจารย์ศิริพร จิระชัยประสิทธิ กรรมการ
อาจารย์ปริยากร สว่างศรี กรรมการ
อาจารย์อภิชาติ การะเวก กรรมการ
อาจารย์ภารดี นึกชอบ กรรมการและเลขานุการ
บริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
อาจารย์ศุภมล คงทน ประธาน
อาจารย์ ดร.ไอลดา อรุณศรี กรรมการ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์อาทิมา แป้นธัญญานนท์ กรรมการ
อาจารย์ ดร.ณัตตญา เอี่ยมคง กรรมการ
อาจารย์ชลียา ยางงาม กรรมการและเลขานุการ
ศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชานิเทศศาสตร์
ปรับปรุงเป็น นศ.บ.นิเทศศาสตร์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์อุทัย ยะรี ประธาน
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประสิทธิ์ สุขสุมิตร กรรมการ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ละเอียด ขจรภัย กรรมการ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประกอบเกียรติ อิ่มศิริ กรรมการ
อาจารย์จันทิมา ศิริ กรรมการ
อาจารย์กิตติ อัปสรภาสกร กรรมการและเลขานุการ
เศรษฐศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์
อาจารย์ ดร.ศักดิ์ชาย นาคนก ประธาน
ผู้ช่วยศาสตราจารย์อาภา ไสยสมบัติ กรรมการ
รองศาสตราจารย์ ดร.ฉันธะ จันทะเสนา กรรมการ
รองศาสตราจารย์วรุณี เชาวน์สุขุม กรรมการ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์อัฉราวรรณ สุขเกิด กรรมการและเลขานุการ
บริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ธุรกิจ(ปิดหลักสูตรเมื่อนักศึกษาสำเร็จการศึกษา)
บริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ธูรกิจ
ปิดหลักสูตร